รับฟังความคิดเห็น 1579

รับฟังความคิดเห็น ตู้แดง ศธ.




พฤศจิกายน 2017


อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
29 30 31 1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30 1 2


 

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ (คสช.)
รวมประกาศและคำสั่ง คสช.
จดหมายข่าวเพื่อประชาชน

 

แนะนำ
เชิญร่วม facebook กับ สป.
ร้องเรียน
ร้องเรียน สป.
ศึกษาภัณฑ์พาณิชย์
คู่มือกฏหมาย
อากรนำเข้า
e-office
จรรยาข้าราชการ
แผนเตรียมความพร้อม 2558 แผยภาวะฉุกเฉิน ต้นทุนต่อหน่วยผลผลิต
รายงานการไปราชการต่างประเทศ

 

ประชาสัมพันธ์
Teamwins
จริยธรรม สป.
 

WebAcc

1. การจัดหมวดหมู่ของข้อมูลข่าวสารบนเว็บไซต์สะดวกต่อการค้นหา

2. การจัดรูปแบบหน้าจอ(รูปภาพ ตัวอักษร และสี) มีความเหมาะสม

3. ท่านได้รับข้อมูล ข่าวสารและการประชาสัมพันธ์ที่เป็นประโยชน์

4. มีช่องทางการติดต่อสอบถามและข้อเสนอแนะ

5.ความพึงพอใจโดยรวมของเว็บไซต์


mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter
mod_vvisit_counterวันนี้3532
mod_vvisit_counterเมื่อวานนี้2939
mod_vvisit_counterสัปดาห์นี้6471
mod_vvisit_counterสัปดาห์ที่แล้ว25807
mod_vvisit_counterเดือนนี้74204
mod_vvisit_counterเดือนที่แล้ว146869
mod_vvisit_counterทั้งหมด1634596
ขณะนี้มี: ผู้เยี่ยมชม, 2 bots online
Your IP: 54.80.60.91
 , 
Today: พ.ย. 20, 2017
ศึกษาธิการจังหวัด
เขียนโดย Administrator
วันอังคารที่ 08 สิงหาคม 2017 เวลา 13:54 น.
PDF พิมพ์ อีเมล
Share

 

สำนักงานศึกษาธิการจังหวัด

ชื่อ นามสกุล

ตำแหน่ง

 

ภาค 1 (ภาคกลางตอนบน 1)

นายวีระพงศ์ เดชบุญ

ศึกษาธิการจังหวัดกรุงเทพมหานคร

1

 

นายพัฒนะ งามสูงเนิน

ศึกษาธิการจังหวัดปทุมธานี

2

 

นายอารักษ์ พัฒนถาวร

ศึกษาธิการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา

3

 

นายธันวา ดีช่วย

ศึกษาธิการจังหวัดสระบุรี

4

 

นายนพพร พิพิธจันทร์

ศึกษาธิการจังหวัดนนทบุรี

5

       

ภาค 2 (ภาคกลางตอนบน 2)

นายปัญญา แก้วเหล็ก

ศึกษาธิการจังหวัดลพบุรี

6

 

นายวิระ แข็งกสิการ

ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท

7

 

นายสุเมธี จันทร์หอม

ศึกษาธิการจังหวัดสิงห์บุรี

8

 

นายสุดใจ มอญรัต

ศึกษาธิการจังหวัดอ่างทอง

9

       

ภาค 3 (ภาคกลางตอนกลาง)

นายพงษ์พิศาล ชินสำราญ

ศึกษาธิการจังหวัดปราจีนบุรี

10

 

นายกวินทร์เกียรติ นนธ์พละ

ศึกษาธิการจังหวัดฉะเชิงเทรา

11

 

นายศักดิ์นิพน สว่างวงศ์

ศึกษาธิการจังหวัดสมุทรปราการ

12

 

นายไสว สารีบท

ศึกษาธิการจังหวัดสระแก้ว

13

 

นายตั้ง อสิพงษ์

ศึกษาธิการจังหวัดนครนายก

14

       

ภาค 4 (ภาคกลางตอนล่าง 1)

นายรังสรรค์ อ้วนวิจิตร

ศึกษาธิการจังหวัดราชบุรี

15

 

นายอนันต์ กัลปะ

ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี

16

 

นายวีระ ทวีสุข

ศึกษาธิการจังหวัดสุพรรณบุรี

17

 

นายเกรียงพงศ์ ภูมิราช

ศึกษาธิการจังหวัดนครปฐม

18

       

ภาค 5 (ภาคกลางตอนล่าง 2)

นายกนก ปิ่นตบแต่ง

ศึกษาธิการจังหวัดเพชรบุรี

19

 

นายปรีดี ภูสีน้ำ

ศึกษาธิการจังหวัดสมุทรสาคร

20

 

ว่าที่ ร.อ.วิสาร ปัญญชุณห์

ศึกษาธิการจังหวัดสมุทรสงคราม

21

 

นายบุญเทียม อังสวัสดิ์

ศึกษาธิการจังหวัดประจวบคีรีขันธ์

22

       

ภาค 6 (ภาคใต้ฝั่งอ่าวไทย)

นายเจียร ทองนุ่น

ศึกษาธิการจังหวัดนครศรีธรรมราช

23

 

นายชุมพล ศรีสังข์

ศึกษาธิการจังหวัดสุราษฎร์ธานี

24

 

นายวินัย คุณวุฒิ

ศึกษาธิการจังหวัดชุมพร

25

 

นายพัฒนา ชมเชย

ศึกษาธิการจังหวัดพัทลุง

26

 

 

 

 

ภาค 7 (ภาคใต้ฝั่งอันดามัน)

นายนิสิต ชายภักตร์

ศึกษาธิการจังหวัดตรัง

27

 

นายสมรักษ์ ถวาย

ศึกษาธิการจังหวัดพังงา

28

 

นายพิเชษฐ์ เจ้ยทองศรี

ศึกษาธิการจังหวัดกระบี่

29

 

นางวิมลมาลย์ รินไธสง

ศึกษาธิการจังหวัดภูเก็ต

30

 

นายเสถียร รุกขพันธ์

ศึกษาธิการจังหวัดระนอง

31

       

ภาค 8 (ภาคใต้ชายแดน)

นายสันติ แสงระวี

ศึกษาธิการจังหวัดสงขลา

32

 

นายภิญโญ จันทรวงศ์

ศึกษาธิการจังหวัดสตูล

33

 

นายดาลัน นุงอาหลี

ศึกษาธิการจังหวัดปัตตานี

34

 

นายศราวุธ อรรถานุรักษ์

ศึกษาธิการจังหวัดยะลา

35

 

นายอะเดช มุทะจันทร์

ศึกษาธิการจังหวัดนราธิวาส

36

 

 

 

 

ภาค 9 (ภาคตะวันตก)

ว่าที่ ร.ต.อานนท์ สุขภาคกิจ

ศึกษาธิการจังหวัดจันทบุรี

37

 

นายธวัชชัย อุ่ยพานิช

ศึกษาธิการจังหวัดระยอง

38

 

นายครรชิต วรรณชา

ศึกษาธิการจังหวัดตราด

39

 

นายธานินทร์ ชลจิตต์

ศึกษาธิการจังหวัดชลบุรี

40

       

ภาค 10 (ภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนบน 1)

นายประกอบ จันทรทิพย์

ศึกษาธิการจังหวัดอุดรธานี

41

 

นายธีรพงษ์ สารแสน

ศึกษาธิการจังหวัดบึงกาฬ

42

 

นายสุภชัย จันปุ่ม

ศึกษาธิการจังหวัดเลย

43

 

นายโชติพิพัฒน์ จุลมณีรุ่งเรือง

ศึกษาธิการจังหวัดหนองบัวลำภู

44

 

นายชาตรี ม่วงสว่าง

ศึกษาธิการจังหวัดหนองคาย

45

       

ภาค 11 (ภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนบน 2)

นายปริญญา ธรเสนา

ศึกษาธิการจังหวัดนครพนม

46

 

นายเพิ่มพูน พงษ์พวงเพชร

ศึกษาธิการจังหวัดสกลนคร

47

 

นายเสถียร แสนอุบล

ศึกษาธิการจังหวัดมุกดาหาร

48

       

ภาค 12 (ภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนกลาง)

นายเชิดศักดิ์ ศรีสง่าชัย

ศึกษาธิการจังหวัดขอนแก่น

49

 

นายอธิปปรัชญ์ ภัควัฒน์ภักดี

ศึกษาธิการจังหวัดร้อยเอ็ด

50

 

ว่าที่ ร.ต.ธนุ วงษ์จินดา

ศึกษาธิการจังหวัดมหาสารคาม

51

 

นายกิตติพศ พลพิลา

ศึกษาธิการจังหวัดกาฬสินธุ์

52

       

ภาค 13 (ภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนล่าง 1)

นายชอุ่ม กรไกร

ศึกษาธิการจังหวัดศรีสะเกษ

53

 

นายชาญชัย รสจันทร์

ศึกษาธิการจังหวัดอุบลราชธานี

54

 

นางเยาวลักษณ์ คงพูล

ศึกษาธิการจังหวัดยโสธร

55

 

นายฤทธา นันทพันธ์

ศึกษาธิการจังหวัดอำนาจเจริญ

56

       

ภาค 14 (ภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนล่าง 2)

นายไพศาล วุทฒิลานนท์

ศึกษาธิการจังหวัดนครราชสีมา

57

 

นายสมศักดิ์ ชอบทำดี

ศึกษาธิการจังหวัดบุรีรัมย์

58

 

นายกฤตพล ชุติกุลกีรติ

ศึกษาธิการจังหวัดสุรินทร์

59

 

นายสมเกียรติ์ แถวไธสง

ศึกษาธิการจังหวัดชัยภูมิ

60

       

ภาค 15 (ภาคเหนือตอนบน 1)

นายกิตติ์ธเนศ พันธ์ภานุฉัตร์

ศึกษาธิการจังหวัดเชียงใหม่

61

 

นายสุทิน แก้วพนา

ศึกษาธิการจังหวัดลำปาง

62

 

นายวิญญู สันติภาพวิวัฒนา

ศึกษาธิการจังหวัดลำพูน

63

 

นายบุญชู จันทร์ดำ

ศึกษาธิการจังหวัดแม่ฮ่องสอน

64

       

ภาค 16 (ภาคเหนือตอนบน 2)

นายนพรัตน์ อู่ทอง

ศึกษาธิการจังหวัดเชียงราย

65

 

นายศิริพันธ์ ขวัญอ่อน

ศึกษาธิการจังหวัดพะเยา

66

 

นายชูเกียรติ ด่านธนะทรัพย์

ศึกษาธิการจังหวัดน่าน

67

 

นายบรรพ์ ใสแจ่ม

ศึกษาธิการจังหวัดแพร่

68

       

ภาค 17 (ภาคเหนือตอนล่าง 1)

นายประพฤทธิ์ สุขใย

ศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก

69

 

นายอมรศักดิ์ ปิ่นทอง

ศึกษาธิการจังหวัดอุตรดิตถ์

70

 

นายภูวนาท มูลเขียน

ศึกษาธิการจังหวัดเพชรบูรณ์

71

 

นายสุรินทร์ แก้วมณี

ศึกษาธิการจังหวัดสุโขทัย

72

 

นายชาย มะลิลา

ศึกษาธิการจังหวัดตาก

73

       

ภาค 18 (ภาคเหนือตอนล่าง 1)

นายเพชรรัตน์ นิ่มพันธุ์

ศึกษาธิการจังหวัดนครสวรรค์

74

 

นายรมย์ พะโยม

ศึกษาธิการจังหวัดกำแพงเพชร

75

 

นายศักดา แสงทอง

ศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี

76

 

นายสงวนศักดิ์ เศรษฐีธัญญาหาร

ศึกษาธิการจังหวัดพิจิตร

77

       
แก้ไขล่าสุด ใน วันศุกร์ที่ 06 ตุลาคม 2017 เวลา 12:37 น.